CHỦ CẦN TIỀN GIẢI QUYẾT VIỆC NÊN GIẢM LUÔN 5 tỷ ạh GIÁ BÁN : 31tỷ
CHỦ CẦN TIỀN GIẢI QUYẾT VIỆC NÊN GIẢM LUÔN 5 tỷ ạh
BÁN LÔ ĐẤT TẶNG NHÀ 2 Tầng . CĂN GÓC 2 MT đường LÝ THÁI TỔ &TRIỆU QUỐC ĐẠT. Nhatrang - KHÁNH HOÀ
CẠNH 2 TOÀ THÁP LALUNA
DT: 471m2 . THỔ CƯ 100% ODT
NHÀ GỒM 5PN 3WC.
NHÀ GẦN BẾN DU THUYỀN MARIANA , CÁC RESORT 5 sao vvvv
NHIỀU TIỆN ÍCH XUNG QUANH.
GIÁ BÁN : 31tỷ .( giá cũ 36tỷ )
Giảm giá cực sốc chỉ còn 65triệu/m2. Cho lô đất mặt tiền đường Trần
- Khánh Hòa
- 09:46 11/05/2026
- 19.500.000.000 đ
Bán đất khu phố tây quân trấn đường Hùng Vương - Nha Trang , cách
- Khánh Hòa
- 09:23 11/05/2026
- 33.000.000.000 đ
Bán đất Diên Phước ( nay thuộc Diên Thọ) - Khánh Hoà - Diện tích :
- Khánh Hòa
- 09:13 08/05/2026
- 888.000.000 đ
- Khánh Hòa
- 09:09 08/05/2026
- 888.000.000 đ
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP KHU PHỐ TÂY NHA TRANG, GẦN BIỂN 300m -
- Khánh Hòa
- 07:28 08/05/2026
- 21.000.000.000 đ