Các tin đã đăng của Ngọc Bích - Tổng: 218
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m
- Khánh Hòa
- 10:44 11/05/2026
- 3.250.000.000 đ
Giảm giá cực sốc chỉ còn 65triệu/m2. Cho lô đất mặt tiền đường Trần
- Khánh Hòa
- 09:46 11/05/2026
- 19.500.000.000 đ
Bán đất khu phố tây quân trấn đường Hùng Vương - Nha Trang , cách
- Khánh Hòa
- 09:23 11/05/2026
- 33.000.000.000 đ
Bán đất Diên Phước ( nay thuộc Diên Thọ) - Khánh Hoà - Diện tích :
- Khánh Hòa
- 09:13 08/05/2026
- 888.000.000 đ
- Khánh Hòa
- 09:09 08/05/2026
- 888.000.000 đ
Bán Nhà 3 tầng Nguyễn Thiện Thuật sát chợ Đêm * Cách biển Trần Phú :
- Khánh Hòa
- 08:14 08/05/2026
- 12.000.000.000 đ
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP KHU PHỐ TÂY NHA TRANG, GẦN BIỂN 300m -
- Khánh Hòa
- 07:28 08/05/2026
- 21.000.000.000 đ
Bán đất tặng nhà C4 khu chợ đêm Hùng Vương - Nha Trang DT: 131m²,
- Khánh Hòa
- 08:02 06/05/2026
- 20.000.000.000 đ
CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ MINH KHAI – TRUNG TÂM NHA TRANG -
- Khánh Hòa
- 15:24 05/05/2026
- 50.000.000 đ
- Khánh Hòa
- 15:21 05/05/2026
- 50.000.000 đ
HẠ GIÁ BÁN TẾT - BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – TRUNG TÂM PHỐ KHU BÀN CỜ,
- Khánh Hòa
- 14:49 26/01/2026
- 19.000.000.000 đ
Chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn nhà 5 tầng Diện tích : 49,8 m2 Giá bán
- Khánh Hòa
- 14:23 22/01/2026
- 12.000.000.000 đ
3 LÔ ĐẤT VÀNG - TÂM ĐIỂM XÂY DỰNG CĂN HỘ DỊCH VỤ dt: 101.6m2 3 tỷ
- TP.Hồ Chí Minh
- 10:46 22/01/2026
- 3.752.000.000 đ
Bán 16 lô full thổ cư trung tâm xã Diên Phước( xã Diên Thọ mới) Diện
- Khánh Hòa
- 14:05 21/01/2026
- 490.000.000 đ
Bán đất có sẵn nhà cấp 4 gần biển Ba Làng dt 301m2, Giá: 10.6 tỷ ( tl
- Khánh Hòa
- 08:57 21/01/2026
- 10.600.000.000 đ
Bán căn góc Hà Ra – Vĩnh Phước Diện tích: 77,7m² Giá bán: 3,2 tỷ (có
- Khánh Hòa
- 10:30 20/01/2026
- 3.200.000.000 đ
NHÀ MT VÕ TRỨ, CHỢ XÓM MỚI, TRUNG TÂM NHA TRANG DT: 137,8m² Giá bán:
- Khánh Hòa
- 07:52 20/01/2026
- 21.500.000.000 đ
Bán Lô Đất 2 Mặt Tiền Diên An, Diện tích : 100m2 Giá : 1ty7 lh e
- Khánh Hòa
- 14:57 19/01/2026
- 1.700.000.000 đ
BÁN NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÝ THÁI TỔ, BẮC NHA TRANG
- Khánh Hòa
- 10:59 19/01/2026
- 8.900.000.000 đ
BÁN NHÀ 2.5 TẦNG MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ - BẮC NHA TRANG Diện tích
- Khánh Hòa
- 15:42 16/01/2026
- 11.800.000.000 đ