Nhỉnh 7 tỷ có ngay mảnh đất 72m Đấu giá kim Chung xe tải, kd
+ Cần bán gấp mảnh đất 72m tai khu đất đâu giá kim Chung Hoài Đức, Hà Nội
+ Đất đẹp phân lô ô tô tải tranh, kinh doanh thuận lợi
+ Vị trí tuyệt đẹp trước mặt trường học sát khu đô thị HINODE, Vành đai 3.5, ĐH Thành Đô
+ Pháp lý: sổ đỏ chờ giao dịch. Giá :7.1 tỷ ( có lộc lá), hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
LH: Hữu Thảo 0977281983 0814106666 (KHÔNG TIẾP quảng cáo, miễn phí xem nhà).
ĐẤT NỀN HOÀ LẠC TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ BỀN VỮNG PHÍA TÂY HÀ NỘI GIÁ CHỈ 3X/M2
- Hà Nội
- 17:59 14/05/2026
- 3.600.000.000 đ
mảnh đất nghỉ dưỡng view siêu đẹp tại khu đô thị vệ tinh Hoà Lạc
- Hà Nội
- 16:16 14/05/2026
- 4.190.000.000 đ
BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LAI XÁ – HOÀI ĐỨC - ĐƯỜNG THÔNG Ô TÔ TRÁNH – KHU DÂN
- Hà Nội
- 16:03 14/05/2026
- 10.700.000.000 đ
Bán lô đất Phú Cát 100m2 full thổ cư, đường trục chính kinh doanh,
- Hà Nội
- 15:58 14/05/2026
- 3.590.000.000 đ
- Hà Nội
- 15:51 14/05/2026
- 4.190.000.000 đ