NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Tại TP.Thanh Hoá
NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Tại TP.Thanh Hoá Và TP.Sầm Sơn
***CĂN NHÀ CẤP 4 TẠI SỐ NHÀ 135 HÀN THUYÊN, PHƯỜNG BA ĐÌNH, TP THANH HÓA ( NAY LÀ PHƯỜNG HẠC THÀNH)
Diện tích : 155,4m2 - giá bán : 12tỷ ( 77tr/m(có thương lượng)
VỊ TRÍ: https://maps.app.goo.gl/W7qxCmzPzcH8GxfJ6?g_st=az
PHỐ CỔ TRUNG TÂM VH CHÍNH TRỊ KINH DOANH CHO THUẾ VĂN PHÒNG NHÀ HÀNG GẦN TRƯỜNG CHỢ
MẶT TIỀN 5,6m, NỞ HẬU ĐỀU HAI BÊN 5,8
***CĂN LIỀN KỀ 09A HÚT 4 - Diện tích:112,5m2 - Giá bán 3 tỷ 600 có thương lượng
- Vị trí: https://maps.app.goo.gl/nyZotzYkYyu5ge8a9
TRỤC XUỐNG BIỂN ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO SẦM SƠN .
NHÀ NHƯ TRONG HÌNH, MẶT TIỀN 6m - VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANG .
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường ..
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.
- Tiềm năng: Nhà đất tăng giá trong tương lai gần
Mọi nhu cầu liên hệ: 0912384117
NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP - Chính Chủ Bán Nhà 4 Tầng Mặt Phố Lý Thường Kiệt,
- Thanh Hóa
- 05:09 11/05/2026
- 20.000.000.000 đ
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ & ĐẤT SẦM SƠN – GIÁ ĐẦU TƯ Tại Đường Ngô Văn Sở, P.
- Thanh Hóa
- 14:04 07/05/2026
- 3.000.000.000 đ
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG QUÁN NET TẠI QUẢNG NGỌC, QUẢNG XƯƠNG, THANH HÓA
- Thanh Hóa
- 20:56 05/05/2026
- 1.000 đ
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT CẦN BÁN CĂN NHÀ tại Đường Hồ Xuân Hương, P.Trung
- Thanh Hóa
- 09:31 05/05/2026
- 7.500.000.000 đ
BÁN NHÀ BIỆT THỰ MẶT TIỀN QL45 – GIÁ TỐT – Thị trấn Rừng Thông,
- Thanh Hóa
- 14:07 04/05/2026
- 9.000.000.000 đ