Bán đất đương sô 1 lương đình của , thổ cư 405m², Q.2, Bình Khánh,giá
Trung tâm sầm uất bậc nhất , Ngay Vòng Xoay Trần Não, Lương Đình Của
Lô đất thổ cư 405m2 siêu đẹp, mặt tiền đường 1,lương đình của , P. Bình Khánh. Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời khủng. 25m x 14m, thoải mái xây dựng. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá chỉ 101 tỷ tính ra 250tr/m2 – cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư thông thái! Liên hệ ngay 0985337116 để xem đất và chốt deal nhé! Nhanh tay lên kẻo hết!
Anh Tây cần bán nhà mới xây Lê Văn Lương, để lại nội thất trong nhà
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:46 14/05/2026
- 10.850.000.000 đ
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:11 14/05/2026
- 10.850.000.000 đ
☎️ TRUNG TÂM Q5 - NGAY NGUYỄN TRÃI - TRẦN BÌNH TRỌNG - 4 TẦNG- NỞ HẬU
- TP.Hồ Chí Minh
- 09:05 14/05/2026
- 3.600.000.000 đ
[XN37 - QUỸ ĐẤT CÔNG NGHIỆP TRỌNG ĐIỂM] MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 2 HÓC MÔN
- TP.Hồ Chí Minh
- 08:37 14/05/2026
- 1.000.000.000 đ
[XN35 - SIÊU QUỸ ĐẤT CÔNG NGHIỆP] MẶT TIỀN HỒ VĂN TẮNG TÂN PHÚ TRUNG
- TP.Hồ Chí Minh
- 07:58 14/05/2026
- 1.000.000.000 đ