bán biệt thự 132 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
bán biệt thự 132NVH, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
2. Diện tích: 18m x 25m – Công nhận: 448m²
3. Kết cấu: Trệt + 3 lầu
4. Hướng: Đ
5. HĐT: Không có
6. Pháp lý: Sổ hồng – Quyền sử dụng nhà và đất
7. Giá bán: 110 tỷ ~ 245,5 triệu/m²
LH NGAY 0933 985 116 A HƯNG
MẬT TIỀN THÔNG LÊ VĂN THỊNH - NGUYÊN THỊ ĐỊNH - CHỈ 12 TY
- TP.Hồ Chí Minh
- 22:20 13/05/2026
- 12.000.000.000 đ
Lô đất cực hiếm đường mhựa 15m có lề khu tên Lửa ngay UBND p An
- TP.Hồ Chí Minh
- 21:54 13/05/2026
- 19.800.000.000 đ
NHÀ 2 MẶT HẺM - ĐƯỜNG BÌNH TIÊN - QUẬN 6 - 2,5TỶ - CÁCH HẬU GIANG 500M
- TP.Hồ Chí Minh
- 21:42 13/05/2026
- 2.500.000.000 đ
- TP.Hồ Chí Minh
- 21:42 13/05/2026
- 2.500.000.000 đ
NHÀ MỚI Ô TÔ TẬN NƠI TẠI BÌNH CHÁNH, HCM - 80M2 - 900TR
- TP.Hồ Chí Minh
- 21:27 13/05/2026
- 900.000.000 đ