Bán 6m x 44m đất thổ cư Hẻm Lý Thái Tổ, Tân Tiến, LaGi giá rẻ gần biển
- Vị trí: Hẻm Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, TX. La Gi, Bình Thuận.
- Diện tích: 6m x 44m. Tổng diện tích: 264m² – Có sẵn 100m² đất thổ cư (ONT).
- Giá bán: 4.54 Triệu/m². Giá tổng: 1.2 Tỷ – Thương lượng chính chủ cắt lỗ (Chỉ 200 Triệu/m ngang).
- Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng sang tên ngay. Hướng: Đông Nam.
- Thích hợp: Xây dựng Homestay nhà vườn, làm ngôi nhà thứ hai (Second-home) nghỉ dưỡng ven biển hoặc đầu tư tích sản đón sóng hạ tầng.
Liên hệ: 0911.95.88.99 - Minh DoNa
CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án
Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch
Nhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS
Nhận Thiết kế thi công xây dựng & Trang trí nội thất
Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng & Tư vấn tài chính BDS
Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS
Bán 7.5m đất thổ cư Hẻm Trưng Trắc, Tân An, LaGi giá ngộp 605 triệu
- Bình Thuận
- 14:46 23/05/2026
- 605.000.000 đ
Bán 1 ha đất ONT Mặt tiền Mai Thúc Loan - Tân Hải - LaGi giảm 70%
- Bình Thuận
- 15:36 22/05/2026
- 6.500.000.000 đ
Bán lô đất siêu đẹp tại Vĩnh Tân, Tuy Phong, Bình Thuận, DT 100m2,
- Bình Thuận
- 16:08 20/05/2026
- 800.000.000 đ
Bán 10m x 43m đất thổ cư Hẻm Tôn Đức Thắng, Phước Hội, Lagi giá ngộp
- Bình Thuận
- 15:53 19/05/2026
- 1.300.000.000 đ
Bán 5m x 58m đất thổ cư Đường Trưng Nhị ND, Tân An, LaGi 1.1 tỷ sổ
- Bình Thuận
- 15:45 19/05/2026
- 1.100.000.000 đ